സഹോദരി ഭാര്‍ത്താവുമായി അവിഹിത ബന്ധം: ഉടുതുണിയില്ലാതെ ഇരുവരേയും പിടികൂടിയ ഭര്‍ത്താവിനെ യുവതി വിഷം കൊടുത്ത് കൊന്നു

News

ഭര്‍ത്താവിനെ മദ്യത്തില്‍ സയനെഡ് കലര്‍ത്തി നല്‍കികൊലപ്പെടുത്തിയ യുവതി അറസ്റ്റില്‍. അവിഹിത ബന്ധത്തിന് തടസ്സം നിന്ന ഭര്‍ത്താവിനെയാണ് യുവതിയും കാമുകനും കൂടി മദ്യത്തില്‍ വിഷം കലര്‍ത്തി കൊലപ്പെടുത്തിയത്. ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ ഗുണ്ടൂര്‍ ജില്ലയിലെ സത്ലുരു ഗ്രാമത്തില്‍ കഴിഞ്ഞ വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയാണ് ഈ ഞെട്ടിക്കുന്ന കൊലപാതകം അരങ്ങേറിയത്.

സത്ലുരു സ്വദേശി നരേന്ദ്രയാണ് ഭാര്യ ശ്രീവിദ്യയുടെ കൈകളാല്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടത്.ശ്രീവിദ്യക്ക് സഹോദരി ഭര്‍ത്താവ് വീരയ്യയുമായി അവിഹിത ബന്ധമുണ്ടായിരുന്നു. ഈ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് നരേന്ദ്രന് വിവരം ലഭിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് ഒരു ദിവസം ഉടുതുണിയില്ലാതെ ഇരുവരേയും പിടികൂടി.
അതോടെ ഇവര്‍ തമ്മില്‍ പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ ഉടലെടുത്തിരുന്നു. ഇതിനെ തുടര്‍ന്നാണ് നരേന്ദ്രനെ തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തില്‍ നിന്നും ഒഴിവാക്കാന്‍ ശ്രിവിദ്യയും വീരയ്യയും കൂടി തീരുമാനിച്ചത്. ശ്രീവിദ്യ തന്നെ ഭര്‍ത്താവിന് മദ്യത്തില്‍ സയനെഡ് കലര്‍ത്തി നല്‍കുകയായിരുന്നു. ഇതിന് ശേഷം മൃതദേഹം സമീപത്തെ ഒരു കനാലില്‍ ഒഴുക്കിവിട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *